Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ออดิชั่น - AuBot Network Thailand

2 posters

Go down

ออดิชั่น - AuBot Network Thailand Empty ออดิชั่น - AuBot Network Thailand

ตั้งหัวข้อ by Admin 9/28/2011, 8:03 pm

มาแล้วนะครับ สำหรับที่ห่างหายไปนานแต่ก้ไม่มากเท่าไรนะครับ วันนี้ ทีมงานโปรบอทเทพมาให้น้อง ๆ ลองใช้งานกัน เป็นโปรที่รู้สึกเกมออดิชั่นเพิ่งจะมีนะครับ เกมอื่นเขามีกันไปหมดแล้ว โปรที่เรียกว่า Bot ๆๆๆ อารัยอย่างงี้ เหมือนพวกเดม Dota , หรือเกมออนไลน์ประเภทเก็บเลเวลทั้งหลาย

และแล้ว ตอนนี้เกมออนดิชั่นก้เป็นหนึ่งในเกมเก็บเลเวล และน้องๆหลายคนอยากเลเวลเยอะ หรือ อยากได้ตังเยอะๆ แต่ขี้เกียจ (จะมาเล่นทำไมหว่า 555) ล้อเล่นนะครับ แต่ถึงน้องๆขี้เกียจยังไงแต่พี่ก็หามาให้น้องๆจนได้นะครับ เป็นโปรที่ไม่ต้องบังคับก็ได้ แต่เปิดไว้ตัวละครของเราก้จะเล่นต่อไปอย่างต่อเนื่องครับ

ออดิชั่น - AuBot Network Thailand Botaudition55

มันง่ายนิดเดียวเองนะครับ ถึงน้องๆจะขี้เกียจเล่น แต่อย่าขี้เกียจหาโปรดี ๆอย่างนี้เลยนะครับ เพราะแค่กดเข้ามานิดเดียวก็สบายตลอดชาติแล้ว (เว่อร์) แล้วพบกันใหม่นะครับ มาดูกันสิจะมีโปรอะไรน่าสนใจอีกมากมาย

ดาวน์โหลด : คลิก
Admin
Admin
เว็บมาสเตอร์
เว็บมาสเตอร์

เข้าใช้งาน : 26/09/2011

http://j-pro.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ออดิชั่น - AuBot Network Thailand Empty Re: ออดิชั่น - AuBot Network Thailand

ตั้งหัวข้อ by tomza5458 10/4/2011, 8:12 pm

555555555555555555555555555555+

tomza5458
น้องใหม่ J-Up Thai
น้องใหม่ J-Up Thai

เข้าใช้งาน : 04/10/2011

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics