Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อ่านข้อมูลความเป็นมาของเว็บไซต์ J-Up Thai

Go down

อ่านข้อมูลความเป็นมาของเว็บไซต์ J-Up Thai Empty อ่านข้อมูลความเป็นมาของเว็บไซต์ J-Up Thai

ตั้งหัวข้อ by Admin 9/27/2011, 1:54 pm

ลิขสิทธิ์ถูกต้อง J-Up Thai เจ้าแรกของไทย ที่รวมโปรที่ดีที่สุดของไทย อยู่ในเว็บไซต์ และมีเพียง สาขาเดียวเท่านั้น
ถ้ามีสาขาอื่น บอกได้แค่คำเดียว ก็อบเว็บผมไปแล้ว ล่ะครับ ถ้าเพื่อน ๆ ยังไม่แน่ใจว่าเว็บผม เชื่อใจได้มั๊ย
ผมเปิดมา 3 ปี ไม่มีปัญหา ครับ ตั้งแต่เว็บแรก cgns จนถึง J-Up Thai ครับ

รับรองความเชื่อถือโดย เจฟ เจ้าของเว็บไซต์ครับ

ความเชื่อถือของผู้ที่เคยเข้ามาในเว็บไซต์ :
รับรองครับ เว็บเขาเคยแจกโปร X-Shot เจ๋งมาก โดย น้องชายเจ้าของเว็บ สร้างเองครับ วาปไปที่ไหนก็ได้ มีเลขวาปบอกด้วย แล้วก็เคยได้รับความนิยมสูงสุดในตอนที่ By Pass X-Shot มีอยู่

ถ้าการรับรองนี้ ไม่เป็นจริง ถามผู้ที่เคยเล่น X-Shot มานะครับว่ามีโปรวาปของ CGNS ใช้รึเปล่า ผู้ใช้งานในครั้งนั้นทะลุ 10000 คนครับ ถ้าไม่เจ๋งจริงไม่เปิดแน่นอนครับผม

แล้วเจอกันใหม่ครับบ๊ายบาย
Admin
Admin
เว็บมาสเตอร์
เว็บมาสเตอร์

เข้าใช้งาน : 26/09/2011

http://j-pro.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics